NUILI forklift tare da ƙananan farashi na mallaka, mafi girman gani, dabarar da ba ta dace ba, aminci da ƙirar ergonomics don ma'aikaci. Ana iya amfani dashi ko'ina a cikin sito, masana'anta, tashar jiragen ruwa da masana'antar gini, da sauransu.
Injin da tsarin watsawa
Babban aikin injiniya kamar Isuzu, Mitsubishi, Yanmar, Xinchai don dizal forklift tare da ka'idodin EUIIIB/EUIV/EPA, wanda shine babban ingancin aiki, ƙarancin amfani da mai da ƙarancin fitarwa.
Forklift tare da watsa fasahar TCM matakin Jafananci wanda ke tabbatar da ingantaccen canjin wutar lantarki da aiki.
Tsarin lantarki
Nunin haske / nunin LCD yana ba da cikakkun bayanai game da aiki da kiyaye manyan motoci, yana tare da kariya mai hana ruwa da girgiza. Nagartaccen kayan aikin wayoyi, masu haɗin ruwa mai hana ruwa da tsarin fuse multiunit suna tabbatar da tsaro da amincin kewaye.
Fitilar LED na zaɓi na iya samar da mafi kyawun yanayin haske kuma yana rage yawan wutar lantarki.
Tsarin ruwa
Niuli dizal forklift sanye take da Shimadzu na Jafananci da yawa bawuloli da famfo kaya da abubuwan rufewa NOK na Japan. Abubuwan da aka tsara na hydraulic masu inganci da rarraba ma'ana na bututu suna taimakawa wajen sarrafa matsa lamba na man fetur kuma suna haɓaka aikin forklift sosai.
Ƙarfafawa da tsarin sanyaya
Motar forklift Niuli tana ɗaukar babban ƙarfin radiator da ingantaccen tashar watsar zafi. Haɗin mai sanyaya injin da watsa ruwa an ƙera shi don matsakaicin kwararar iska wanda ke wucewa ta cikin ma'aunin nauyi.
Shaye-shaye ya fito ne daga ƙarshen fuskar muffler, ta yin amfani da nau'in nau'in walƙiya na waje, juriyar juriya ta ragu sosai, aikin hayaki da kashe wuta ya fi dogaro. Barbashi soot tace da catalytic Converter na'urorin na'urar zaɓi ne don inganta gajiyar aiki.
Tsarin tuƙi da birki
Steering axle yana ɗaukar na'urar rage girgiza, yana shigar da sandar sitiya ta sama da ƙasa tare da tsari mai sauƙi da mafi ƙarfi kuma ƙarshensa biyu sun ɗauki haɗin haɗin gwiwa wanda ya haɓaka ramin shigarwa.
Nau'in fasahar TCM na Jafananci na tsarin birki wanda yake da hankali da haske cikakke na ruwa tare da ingantaccen birki.
| Samfura | Naúrar | Saukewa: FGL30 | FGL35 | ||
| Nau'in Wuta | GAS/LPG | GAS/LPG | |||
| Ƙarfin Ƙarfi | kg | 3000 | 3500 | ||
| Load Center | mm | 500 | 500 | ||
| Hawan Tsayi | mm | 3000 | 3000 | ||
| Girman cokali mai yatsa | L*W*T | mm | 1070*122*45 | 1070*122*45 | |
| Mast Tilt Angle | F/R | Daga | 6°/12° | 6°/12° | |
| Overhang na gaba (Cibiyar ƙafa zuwa cokali mai yatsu) | mm | 500 | 500 | ||
| Tsare-tsare na ƙasa (Ƙasa na mast) | mm | 128 | 128 | ||
Gabaɗaya Girma |
Tsawon cokali mai yatsa (Ba tare da cokali mai yatsa ba) | mm | 3790/2700 | 3980/2890 | |
| Gabaɗaya Nisa | mm | 1230 | 1230 | ||
| Mast Rage Tsayi | mm | 2105 | 2105 | ||
| Mast Height Height (Tare da baya) | mm | 4110 | 4110 | ||
| Babban Tsawon Tsaro | mm | 2140 | 2140 | ||
| Juya Radius (waje) | mm | 2415 | 2640 | ||
| Min.hanyar hanya | mm | 2500 | 2700 | ||
| Gudu | Tafiya(Cikakken kaya) | km/h | 18/19 | 18/19 | |
| Dagawa(Cikakken kaya mara komai) | mm/s | 460/540 | 360/440 | ||
| Max.Mai girma | % | 20 | 20 | ||
| Taya | Gaba | 28*9-15-12PR | 28*9-15-12PR | ||
| Na baya | 6.50-10-10PR | 6.50-10-10PR | |||
| Wheelbase | mm | 1650 | 1850 | ||
| Nauyin kai | kg | 4280 | 4500 | ||
| Baturi | Ƙarfin wutar lantarki | V/A | 12/120 | 12/120 | |
| Injin | Samfura | BY491 | K25 | ||
| Mai ƙira | BAIYANG | NISSAN | |||
| Ƙididdigar fitarwa/rpm | Kw/rpm | 36/2400 | 37/2300 | ||
| Ƙimar karfin juyi/rpm | Nm/rpm | 155/1800 | 176/1600 | ||
| No. na Silinda | 4 | 4 | |||
| Bore × bugun jini | mm | 91*86 | 89*83 | ||
| Kaura | cc | 2237 | 2448 | ||
| Karfin Tankin Mai | L | 60 | 60 | ||
| Watsawa | Nau'in | Injiniya/Hydrauic | Injiniya/Hydrauic | ||
| Mataki | FWD/RVS | 1/1 (2/2) / 1/1 | 1/1 (2/2) / 1/1 | ||
| Matsin aiki don Haɗawa | Mpa | 17.5 | 17.5 | ||
NUILI forklift tare da ƙananan farashi na mallaka, mafi girman gani, dabarar da ba ta dace ba, aminci da ƙirar ergonomics don ma'aikaci. Ana iya amfani dashi ko'ina a cikin sito, masana'anta, tashar jiragen ruwa da masana'antar gini, da sauransu.
Injin da tsarin watsawa
Babban aikin injiniya kamar Isuzu, Mitsubishi, Yanmar, Xinchai don dizal forklift tare da ka'idodin EUIIIB/EUIV/EPA, wanda shine babban ingancin aiki, ƙarancin amfani da mai da ƙarancin fitarwa.
Forklift tare da watsa fasahar TCM matakin Jafananci wanda ke tabbatar da ingantaccen canjin wutar lantarki da aiki.
Tsarin lantarki
Nunin haske / nunin LCD yana ba da cikakkun bayanai game da aiki da kiyaye manyan motoci, yana tare da kariya mai hana ruwa da girgiza. Nagartaccen kayan aikin wayoyi, masu haɗin ruwa mai hana ruwa da tsarin fuse multiunit suna tabbatar da tsaro da amincin kewaye.
Fitilar LED na zaɓi na iya samar da mafi kyawun yanayin haske kuma yana rage yawan wutar lantarki.
Tsarin ruwa
Niuli dizal forklift sanye take da Shimadzu na Jafananci da yawa bawuloli da famfo kaya da abubuwan rufewa NOK na Japan. Abubuwan da aka tsara na hydraulic masu inganci da rarraba ma'ana na bututu suna taimakawa wajen sarrafa matsa lamba na man fetur kuma suna haɓaka aikin forklift sosai.
Ƙarfafawa da tsarin sanyaya
Motar forklift Niuli tana ɗaukar babban ƙarfin radiator da ingantaccen tashar watsawar zafi. Haɗin mai sanyaya injin da watsa ruwa an ƙera shi don matsakaicin kwararar iska wanda ke wucewa ta cikin ma'aunin nauyi.
Shaye-shaye ya fito ne daga ƙarshen fuskar muffler, ta yin amfani da nau'in nau'in walƙiya na waje, juriyar juriya ta ragu sosai, aikin hayaki da kashe wuta ya fi dogaro. Barbashi soot tace da catalytic Converter na'urar na'urar zaɓi ne don inganta gajiyar aiki.
Tsarin tuƙi da birki
Steering axle yana ɗaukar na'urar rage girgiza, yana shigar da sandar sitiya ta sama da ƙasa tare da tsari mai sauƙi da mafi ƙarfi kuma ƙarshensa biyu sun ɗauki haɗin haɗin gwiwa wanda ya haɓaka ramin shigarwa.
Nau'in fasahar TCM na Jafananci na tsarin birki wanda yake da hankali da haske cikakke na ruwa tare da ingantaccen birki.
| Samfura | Naúrar | Saukewa: FGL30 | FGL35 | ||
| Nau'in Wuta | GAS/LPG | GAS/LPG | |||
| Ƙarfin Ƙarfi | kg | 3000 | 3500 | ||
| Load Center | mm | 500 | 500 | ||
| Hawan Tsayi | mm | 3000 | 3000 | ||
| Girman cokali mai yatsa | L*W*T | mm | 1070*122*45 | 1070*122*45 | |
| Mast Tilt Angle | F/R | Daga | 6°/12° | 6°/12° | |
| Overhang na gaba (Cibiyar ƙafa zuwa cokali mai yatsu) | mm | 500 | 500 | ||
| Tsare-tsare na ƙasa (Ƙasa na mast) | mm | 128 | 128 | ||
Gabaɗaya Girma |
Tsawon cokali mai yatsa (Ba tare da cokali mai yatsa ba) | mm | 3790/2700 | 3980/2890 | |
| Gabaɗaya Nisa | mm | 1230 | 1230 | ||
| Mast Rage Tsayi | mm | 2105 | 2105 | ||
| Mast Height Height (Tare da baya) | mm | 4110 | 4110 | ||
| Babban Tsawon Tsaro | mm | 2140 | 2140 | ||
| Juya Radius (waje) | mm | 2415 | 2640 | ||
| Min.hanyar hanya | mm | 2500 | 2700 | ||
| Gudu | Tafiya(Cikakken kaya) | km/h | 18/19 | 18/19 | |
| Dagawa(Cikakken kaya mara komai) | mm/s | 460/540 | 360/440 | ||
| Max.Mai girma | % | 20 | 20 | ||
| Taya | Gaba | 28*9-15-12PR | 28*9-15-12PR | ||
| Na baya | 6.50-10-10PR | 6.50-10-10PR | |||
| Wheelbase | mm | 1650 | 1850 | ||
| Nauyin kai | kg | 4280 | 4500 | ||
| Baturi | Ƙarfin wutar lantarki | V/A | 12/120 | 12/120 | |
| Injin | Samfura | BY491 | K25 | ||
| Mai ƙira | BAIYANG | NISSAN | |||
| Ƙididdigar fitarwa/rpm | Kw/rpm | 36/2400 | 37/2300 | ||
| Ƙimar karfin juyi/rpm | Nm/rpm | 155/1800 | 176/1600 | ||
| No. na Silinda | 4 | 4 | |||
| Bore × bugun jini | mm | 91*86 | 89*83 | ||
| Kaura | cc | 2237 | 2448 | ||
| Karfin Tankin Mai | L | 60 | 60 | ||
| Watsawa | Nau'in | Injiniya/Hydrauic | Injiniya/Hydrauic | ||
| Mataki | FWD/RVS | 1/1 (2/2) / 1/1 | 1/1 (2/2) / 1/1 | ||
| Matsin aiki don Haɗawa | Mpa | 17.5 | 17.5 | ||