KASHIN SAURARA

lodi

Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa

  • GTBZ(DEESEL MISALIN)

  • NULI

  • 8427900000

samuwa:
Yawan:
facebook button sharing
twitter sharing button
maɓallin raba layi
wechat sharing button
linkin sharing button
maballin rabawa pinterest
share wannan button sharing

Dandali na aikin sararin samaniya na hannu yana da hannu na telescopic, wanda zai iya wuce gona da iri, ketare wasu cikas ko ɗagawa a wuri ɗaya don ayyuka masu yawa; dandalin ɗagawa yana da motsi mai kyau kuma yana dacewa don canja wurin shafuka; kyakkyawan bayyanar, dace da ayyukan cikin gida da waje da ajiya.


● Tushen wutar lantarki na diesel;

● Ƙaƙwalwar na sama da ƙananan suna kiyaye su ta hanyar sarrafawa da murfin kariya;

● Ɗauki rufaffiyar tacewa na bipolar don dacewa da aikin yanayi mai ƙura;

● Babban tsaro da aiki mai sauƙi.

GTBZ(DEESEL MISALIN)

Samfura Ƙarfin lodi (kg) Matsakaicin Tsayin Aiki/Platform(mm) Matsakaicin Kai Tsaye (m) Girman Dandalin (L*W*H) Max Digiri na hawan hawan Jimlar Nauyi (kg)
GTBZ-14A 230 16/14 8 1.8×0.76×1.1 16.7°(30%) 8200
Saukewa: GTBZ-16AJ 230 18/16 9.5 1.93×0.76×1.13 16.7°(30%) 8600
GTBZ-18A 230 20/18 10.4 1.8×0.76×1.1 16.7°(30%) 9400
Saukewa: GTBZ-20AJ 230 22/20 11.7 1.8×0.76×1.1 16.7°(30%) 9700
GTBZ-22A 230 24/22 13 1.8×0.76×1.1 16.7°(30%) 10500
Saukewa: GTBZ-24AJ 230 26/24 13.5 1.8×0.76×1.1 16.7°(30%) 11000
Saukewa: GTBZ-30AJ 230/450 32/30 20 2.4×0.9×1.1 16.7°(30%) 18000


Na baya: 
Na gaba: 
Muna amfani da kukis don ba da damar duk ayyuka don mafi kyawun aiki yayin ziyararku da haɓaka ayyukanmu ta hanyar ba mu ɗan haske game da yadda ake amfani da gidan yanar gizon. Ci gaba da amfani da gidan yanar gizon mu ba tare da canza saitunan burauzar ku ba yana tabbatar da yarda da waɗannan kukis. Don cikakkun bayanai da fatan za a duba manufofin sirrinmu.
×