KASHIN SAURARA

NULI Promat 2023 A Chicago

Ra'ayoyi: 0     Mawallafi: Lokacin Buga Editan Yanar Gizo: 2023-03-18 Asalin: Shafin

facebook button sharing
twitter sharing button
maɓallin raba layi
wechat sharing button
linkin sharing button
maballin rabawa pinterest
whatsapp sharing button
kakao sharing button
maballin raba snapchat
button sharing telegram
share wannan button sharing

Promat in Chicago

NIULI MACHINERY MANUFACTURE CO., LTD yana farin cikin sanar da shigansa cikin nunin kasuwanci na PROMAT 2023 mai zuwa a Chicago. A matsayinmu na ɗaya daga cikin manyan masana'antun sarrafa kayan aiki, muna farin cikin nuna sabbin samfuranmu da sabbin abubuwa a wannan babban taron.


Nunin ciniki na PROMAT 2023 yana ɗaya daga cikin manyan nune-nune a cikin masana'antar sarrafa kayan, tare da ƙwararrun masana'antu da masana daga ko'ina cikin duniya. Taron yana ba da dama ga kamfanoni don nuna sabbin fasahohinsu da mafita, musayar ra'ayoyi, da kuma hanyar sadarwa tare da takwarorinsu.

pallet jacks

Baya ga namu wutsiya lift , za mu kuma za a baje kolin mu latest sababbin abubuwa a pallet jacks, manyan motocin hannu , da sauran kayan sarrafa kayan aiki. Ƙwararrun ƙwararrun mu za su kasance a hannu don samar da bayanai da amsa duk wata tambaya da kuke da ita game da samfuranmu da sabis ɗinmu.

manyan motocin hannu

Muna farin cikin kasancewa wani ɓangare na nunin kasuwanci na PROMAT 2023 kuma muna sa ran haɗawa tare da ƙwararrun masana'antu da masana daga ko'ina cikin duniya. Muna gayyatar ku ku ziyarci rumfarmu don ƙarin koyo game da samfuranmu da sabbin abubuwa da kuma ganin kan kan yadda hanyoyinmu za su amfana da kasuwancin ku.

2023 mu

promat

2023 mu

Birnin Chicago

Muna amfani da kukis don ba da damar duk ayyuka don mafi kyawun aiki yayin ziyararku da haɓaka ayyukanmu ta hanyar ba mu ɗan haske game da yadda ake amfani da gidan yanar gizon. Ci gaba da amfani da gidan yanar gizon mu ba tare da canza saitunan burauzar ku ba yana tabbatar da yarda da waɗannan kukis. Don cikakkun bayanai da fatan za a duba manufofin sirrinmu.
×